
An tsara don amfani a cikin tsarin mahimmanci na makamashi, CQB75W8 yana da ƙananan ƙarancin amfani da ƙarfi mara nauyi (10mA). Maɓallin tubalin 75W kwata-kwata DC-DC yana da zangon shigarwa na 9V-75V dc da kuma sakamakon 12V - 48V dc da 3,000V AC shigar don fitarwa zuwa keɓancewa.
Additionari na biyu zuwa kewayon da ake samu daga Relec Electronics, shine CHB150W8. Wannan fasalin tubali rabin 150W DC-DC mai jujjuya yana da zangon shigarwa na 9V-75V dc kuma akwai samfuran samfuran 12V - 48V dc da shigarwar 1,500V DC don keɓewar fitarwa.
Dukansu jerin CQB75W8 da CHB150W8 na iya tsayayya da ƙarfin shigarwa na 100V don 100mS. Ofarin abubuwan gyaran matatar EMC, yana ba da damar masu canza DC-DC a cikin tsarin soja waɗanda ake buƙata don saduwa da RTCA DO-160E, DEF STAN 6-15 kashi 6, Mil-STD-1275D da Mil-STD-704A.
Convertananan masu canza DC-DC sun cancanci tsauraran ƙa'idodi, gami da wuta EN45545-2 da hayaƙi, EN 50155 (EN 61373) firgita da faɗakarwa don amfani da layin dogo, UL62368-1 bugu na 2 ya ƙarfafa ruɓin, CB gwajin takaddar IEC62368-1 da EN50155 / EN50121-3-2 tare da da'irorin waje. Sun kuma cancanci aiki har zuwa 5,000m.
Ingancin aiki ya kai 90%, yana ba da izinin babban yanayin yanayin zafin -40 ° C zuwa + 105 ° C.
Zaɓuɓɓukan zafin jiki na zaɓi suna nan don faɗaɗa kewayon zafin aikin aiki na ƙananan.
Ayyukan sarrafawa na yau da kullun sun haɗa da kunnawa / kashewa mai nisa (tabbatacce ko mara kyau) da + 15%, -20% ƙarfin lantarki mai daidaitacce (fitarwa ɗaya kawai).
Dukkanin samfuran suna da cikakken kariya daga shigar UVLO (a ƙarƙashin ƙarancin ƙarfin lantarki), fitarwa akan-halin yanzu, fitarwa akan ƙarfin lantarki da ƙarancin zafin jiki da ci gaba da gajeren yanayin kewaye.
Ana samun samfuran yanzu, kuma lokutan jagorar samarwa sune makonni shida zuwa takwas.
Canjin iko da ƙwararren masani, Relec, yana da ƙungiyar fasaha da ke akwai yanzu don jagorantar abokan ciniki ta hanyar ƙirar tsari a cikin tsari, samar da samfuran da tallafi na kasuwanci a duk cikin tsarin ƙira da samarwa.